Tsare-tsaren Garanti na UCare
|
Na asaliSHIRIN
|
ƘariSHIRIN
|
PlatinumSHIRIN
|
---|---|---|---|
Garanti mai tsawo har zuwa shekaru 3 |
|||
Gyara kyauta a ƙarƙashin garanti mai tsawo |
|||
Tsawon garanti na duniya (Shekara 1) |
|||
Garanti na lalacewa na haɗari |
|||
25% cajin gyara (kowane abin da ya faru) ƙarƙashin garantin lalacewa na haɗari. Ana amfani da SHARUƊƊA DA ƘA'IDOJI* |
|||
Lalacewar zube |
|||
Kariyar wuta |
An gyara na'urar a cibiyoyin sabis marasa izini sai dai idan UBUY ta amince da shi.
Lalacewar ta samo asali ne daga karyewar ganganci.
Lalacewar zato da yawa ga ɓangarorin samfurI iri ɗaya ko daban-daban.
Lanƙwasawa ko ɓangarewa a jikin na'urar ko duk wani lalacewar kayan kwalliya.
Lalacewa mai yawa ko haɗaɗɗe kamar karyewar da zubewar ruwa a lokaci guda da cikakken nutsewa cikin ruwaye.
Rashin gazawar da aka samu daga rashin amfani, sakaci da gangan, saituna marasa kyau, kuskuren sakawa da amfani da na'urorin da ba su dace ba.
An canza jerin lambobin, an lalata su ko an cire gabaɗaya ko wani ɓangare, ko an cire alamar.
Na'urorin da ke haɗe tare da samfurin.
Kulawa da tsaftacewa na yau da kullun.
Lalacewar bayanai/ kayan aiki/ manhajasaboda kamuwa da cuta ko makamantansu.
Rashin kare kayan aikinku daga kamuwa da ƙwari da ɓeraye da sauransu.
Abubuwan da ake amfani da su kamar tacewa a cikin injin tsabtace ruwa ko bututun dafa abinci, waɗanda aka ƙirƙira su dawwama na ɗan lokaci kuma ba a biya canjawa da mai amfani ya yi ba..
Kawowa da kwastam idan aka aiko maka da canji.
Duk wani lalacewa ta hanyar gyare-gyaren da ba a yarda da shi ba na abubuwan da masana'anta ta ƙayyade gami da gazawar bin umarnin masana'anta.
Ba za a iya canja wurin garanti ba.
Garanti ba zai haɗa da dawo da bayanai na kowane samfuri ba wanda aka nufi adana bayanai ta lambobi a kan na'urar.
UBUY na iya soke garantin abu kuma ya mayar da kuɗin garanti idan sun ɗauki abu bai cancanci garanti ba.
Idan akwai lahani ko lalacewa ga samfurin, abokin ciniki dole ne mai amfani ya ɗauki samfurin zuwa cibiyar sabis na masana'anta ko cibiyar sabis mai izini tare da ainihin daftarin sayan samfurin. Idan cibiyar sabis ta karɓi kuɗin gyara to abokin ciniki ya aika da takardar shedar izini zuwa UBUY don mayar da kuɗaɗe ta hanyar cike da'awar garanti ta asusunsa.
Idan wasu sassa suka lalace, abokin ciniki ya tuntuɓi UBUY, idan sassa za su samu to UBUY za ta aika wa abokin ciniki kuma abokin ciniki zai biya kuɗin jigilar kaya da kwastam. Idan babu to abokin ciniki zai iya samo kayan a wajensa kuma UBUY za ta mayar da kuɗin sassan samfurin (ba za a mayar da kuɗin jigilar kaya + da kwastam ba)
Idan abu ba ya aiki kwata-kwata kuma ba a iya gyara shi ba, UBUY za ta samo wanda zai maye gurbi ga abokin ciniki (bayan an yi amfani da ragi*), abokan ciniki za su biya kuɗin jigilar kaya da kuma kwastan. Idan babu sauyawa to UBUY za ta mayar da kuɗin samfuri(bayan an yi amfani da Ragi*)
A yayin da'awar gobara, dole ne a bayar da waɗannan takardun zuwa cibiyar sabis mai izini ko UBUY:
- Na'urar za ta kasance tana nan kuma a ba UBUY a kowane hali.
- Ana biyan lalacewa ne kawai a yayin da haɗarin gobara ta waje ta faru.
- Kwafin daftarin siyan a cikin sunan abokin ciniki. Kwafin katin shaidar abokin ciniki.
- Kwafin rahoton hukumar kashe gobara da aka sanya hannu kuma aka buga tambari mai kyau.
Za a yi amfani da rage darajar bisa kowace shekara kuma zai kasance kamar haka
- Shekara ta 1 - 10% na ƙimar samfuri
- Shekara ta 2 - 20% na ƙimar samfuri
- Shekara ta 3 - 30% na ƙimar samfuri